Maganin gazawar allon taɓa wayar hannu

Hanya 1

Kashe kuma cire baturin, bari wayar ta tsaya kamar minti biyar, nemo kebul na bayanai na USB kuma haɗa shi da wayar.Jika hannunka.A cikin rigar hannun, babban yatsan hannu ɗaya yana taɓa ɓangaren ƙarfe na ɗayan ƙarshen kebul na USB.Danna yatsan manuniya zuwa ƙasa na kimanin daƙiƙa biyu don sakin wutar lantarki mai rikitarwa a allon wayar hannu.
Cire murfin baya na wayar, muna iya ganin ƙaramin ƙarfe kusa da ɗakin baturi, wanda shine vibrator wayar.Da yake ita ma tana da alaƙa kai tsaye da motherboard na wayar hannu, za mu iya yin haka, babban yatsan hannu ɗaya yana taɓa vibrator a cikin yanayin hannun rigar, kuma ana danna ɗan yatsa a ƙasa na kusan daƙiƙa biyu.

labarai_3
labarai2

Hanyar 2

Cire baturin wayar hannu, busa allon tare da abin hurawa mai zafi, kula da mafi ƙarancin saiti, busa allon daidai, sannan fara gwajin lokacin da allon wayar ya ji zafi.Idan bai nuna ba, maimaita aikin sau uku zuwa biyar.

2. Wayoyin hannu waɗanda ba za a iya cirewa daga baturi ba

labarai
labarai_5

Hanyar 3

Idan wayar hannu na'ura ce ta kowa-da-kowa, wato zayyana batir da ba za a iya cirewa ba, to lallai hanyoyin da suka gabata ba su da saukin aiki, to za a iya duba wadannan hanyoyin.

Hanyar 4

Hanyar girgiza wutar lantarki, girgiza allon tare da na'urar lantarki a cikin wuta (rufe rashin aiki tare da tawul ɗin takarda da aka tsoma cikin ruwa), canza filin lantarki, ba duka ana amfani da su ba, kowa ya kamata ya kula!

Hanyar 5

Yi amfani da manne mai haske don ci gaba da mannewa da tsagewa a wurin da ba daidai ba har sai allon ya dawo ya taɓa.Ta wannan hanya, dole ne kowa ya rike wayar da karfi, kuma kada a yi amfani da karfi da yawa, don kada ya daga wayar a kasa.


Lokacin aikawa: Nuwamba-04-2022