Hanyoyin jigilar kaya
Muna ba da hanyoyin jigilar kayayyaki da yawa don biyan bukatun abokan cinikinmu.Hanyoyin jigilar kayayyaki da ake da su sun haɗa da daidaitaccen jigilar ƙasa, jigilar gaggawa, da jigilar kaya ta ƙasa da ƙasa.Hanyar jigilar kaya da kiyasin lokacin isarwa za a ba da ita a lokacin dubawa.
Lokacin Gudanar da oda
Bayan karɓar oda, muna buƙatar lokacin aiki na kwanaki 1-2 na kasuwanci don shirya da tattara abubuwan don jigilar kaya.Wannan lokacin sarrafa ba ya haɗa da ƙarshen mako ko hutu.
Farashin jigilar kaya
Ana ƙididdige farashin jigilar kaya bisa nauyi da girman fakitin, da kuma wurin da za a nufa.Za a nuna farashin jigilar kaya a lokacin dubawa kuma za a ƙara shi zuwa jimlar adadin oda.
Bayanin Bibiya
Da zarar an aika da odar, abokan ciniki za su karɓi imel ɗin tabbatar da jigilar kaya mai ɗauke da lambar sa ido.Ana iya amfani da wannan lambar bin diddigin don gano matsayi da wurin fakitin.
Lokacin Bayarwa
Ƙidayacin lokacin isarwa zai dogara ne akan hanyar jigilar kayayyaki da aka zaɓa da wurin da ake nufi.Daidaitaccen jigilar ƙasa a cikin yankin gida yawanci yana ɗaukar kwanakin kasuwanci 3-5, yayin jigilar jigilar kayayyaki na iya ɗaukar kwanakin kasuwanci 1-2.Lokutan jigilar kaya na duniya na iya bambanta dangane da izinin kwastam da sabis na isar da gida.
Jirgin Ruwa na Duniya
Don umarni na ƙasashen duniya, abokan ciniki suna da alhakin duk wani harajin kwastam, haraji, ko kuɗaɗen da hukumar kwastam ta ƙasarsu za ta iya sanyawa.Ba mu da alhakin kowane jinkiri ko al'amuran da ka iya tasowa saboda izinin kwastam.
Daidaiton Adireshi
Abokan ciniki suna da alhakin samar da cikakkun adiresoshin jigilar kaya.Ba mu da alhakin kowane jinkiri ko rashin isar da kunshin saboda kuskure ko cikakkun adiresoshin da abokin ciniki ya bayar.
Fakitin da suka ɓace ko suka lalace
A cikin yanayin da ba zai yuwu ba cewa kunshin ya ɓace ko lalacewa yayin wucewa, abokan ciniki yakamata su tuntuɓi ƙungiyar sabis na abokin ciniki nan take.Za mu yi aiki tare da mai jigilar kaya don bincika batun kuma mu samar da mafita mai dacewa, wanda zai iya haɗawa da sauyawa ko mayar da kuɗi, dangane da yanayi.
Komawa da Musanya
Don bayani game da dawowa da musaya, da fatan za a duba Manufar Komawar mu.
Ƙuntatawa na jigilar kaya
Wasu samfurori na iya samun takamaiman ƙuntatawa na jigilar kaya saboda dalilai na doka ko aminci.Za a bayyana waɗannan hane-hane a fili akan shafin samfurin, kuma za a sanar da abokan cinikin da suka yi ƙoƙarin siyan ƙayyadaddun abubuwa yayin aiwatar da rajistan.